PRINCIPAL
ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರು
Dr.Ramu L
M.Sc., M.Sc. MBA, Ph.D.
Associate Professor
DEPARTMENT OF ENGLISH
ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ವಿಭಾಗ
Mrs. Vasantha Raviprakash
Associate Professor
Mr. Sandeepkumar Satyamurti
Assistant Professor
Mrs. Harinakshi Shetty
Lecturer
Ms. Namrata Achar
Lecturer
Ms.Sushmitha
Lecturer
DEPARTMENT OF KANNADA
ಕನ್ನಡ ವಿಭಾಗ
Dr. Manjunatha Karaba
Lecturer and H.O.D.
Dr . NAGARAJA. G P
Assistant Professor
Dr. Sathish
Lecturer
Dr. Shivakumara. B. A. Alagodu
Lecturer
DEPARTMENT OF HINDI
ಹಿಂದಿ ವಿಭಾಗ
Mr. Anand Rayamane
Assistant Professor & H.O.D.
Mrs. Bhairavi Pandya
Lecturer
DEPARTMENT OF SANSKRIT
ಸಂಸ್ಕೃತ ವಿಭಾಗ
Dr. T.S. Ramesh
Associate Professor & H.O.D.
Dr. Ananda Acharya
Lecturer
DEPARTMENT OF ECONOMICS
ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Dr.Prakash Rao A.
Associate Professor and H.O.D.
Dr. Soujanya S. Shetty M
Lecturer
DEPARTMENT OF SOCIOLOGY
ಸಮಾಜಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Mrs. SHALINI
Lecturer
DEPARTMENT OF COMMERCE AND MANAGEMENT
ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ವಿಭಾಗ
Mr. Shivakumar P.T
Assistant Professor and H.O.D
Mrs. Prathibha Bhat
Assistant Professor
Ms. Mallika N
Assistant Professor
Ms. Apoorva Mary Osta
Assistant Professor
Mrs. Dhanyashree
Assistant Professor
Ms. Sumalatha P.J.
Lecturer
Mrs. Sowmya Shetty
Lecturer
Mr. Sandeep
Lecturer
Mrs. Madhulika V. Bhat
Lecturer
Ms. Preetha Maipady
Lecturer
Mrs. Jayalaxmi
Lecturer
Ms. Jyothi Acharya
Lecturer
Ms. Vagdevi Madyastha
Lecturer
Mr.Ramachandra Bhat
Lecturer
Ms. Anusha K
Lecturer
Ms. Swathi Poojary
Lecturer
DEPARTMENT OF PHYSICS
ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Mrs. Prathibha C Acharya
Lecturer and H.O.D
Dr. Lakshmeesha Rao
Assistant Professor
Mr. Souda Atul Bhat
Lecturer
DEPARTMENT OF CHEMISTRY
ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Dr. Mahesh Bhat
Assistant Professor and H.O.D.
Mrs. Suparna
Assistant Professor
Dr. Ranga Swamy J.
Assistant Professor
DEPARTMENT OF BOTANY
ಸಸ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Dr. Vijayalaxmi C. Bhat
Assistant Professor and H.O.D.
Ms. Pratheeksha
Lecturer
DEPARTMENT OF ZOOLOGY
ಪ್ರಾಣಿಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Dr. Santhosh Kumar
Lecturer and H.O.D.
Mr. Vikas
Lecturer.
DEPARTMENT OF MATHEMATICS
ಗಣಿತಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Mr. Rakesh
Lecturer
Mrs. Geethanjali L.S
Assistant Professor
Ms. Rachana
Lecturer
DEPARTMENT OF STATISTICS
ಸಂಖ್ಯಾಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Mr.Abhishek
Lecturer
Miss Nikhitha
Lecturer
DEPARTMENT OF COMPUTER SCIENCE
ಗಣಕಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ
Mr. Srikanth M.
Lecturer and H.O.D.
Mrs. Snehalatha
Lecturer
Mrs.Archana Karanth
Lecturer
Mrs. Rohini G
Lecturer
Miss Ashwini Bhat
Lecturer
Mrs. Vidya Raviprasad
Computer Programmer
DEPARTMENT OF PHYSICAL EDUCATION
ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ವಿಭಾಗ
Mr. Sukumar
Physical Director
DEPARTMENT OF LIBRARY and INFORMATION SCIENCE
ಗ್ರಂಥಾಲಯ ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿ ವಿಜ್ಞಾನ ವಿಭಾಗ
Dr. Vinay Kumar D
Librarian
POST GRADUATE SECTION - M.Com.
ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ವಿಭಾಗ - ಎಂ. ಕಾಂ
Dr. H.V. Somayaji
Co-ordinator
Ms. Sreeraksha U.
Lecturer
Mr.Murali
Lecturer
POST GRADUATE SECTION - M.Sc.-Mathematics
ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ವಿಭಾಗ - ಎಂ.ಎಸ್ಸಿ.
Dr. Sudhakar
Co-Ordinator
Dr. A. Raghavendra
Research Guide
Mr. B. Gautham Shenoy
Lecturer
NATIONAL SERVICE SCHEME (NSS)
ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೇವಾ ಯೋಜನೆ
Mr. Sandeep
Dr. Nagraj
Mrs. Suparna
NCC (Army Wing)
ಎನ್.ಸಿ.ಸಿ (ಸೇನಾ ವಿಭಾಗ)
Dr. Major Prakash Rao A
NCC (Navy Wing)
ಎನ್.ಸಿ.ಸಿ (ನೌಕಾ ವಿಭಾಗ)
Sri. Anand Rayamane
YOUTH RED CROSS
ಯೂತ್ ರೆಡ್ ಕ್ರಾಸ್
Dr. Rangaswamy J
Ms. Anusha K
PAAC
ಪಿ.ಎ.ಎ.ಸಿ
Mr. Souda. Atul. Bhat
ECO- CLUB
ಇಕೋ-ಕ್ಲಬ್
Dr. Vijayalaxmi C. Bhat
Ms. Pratheeksha
SOCIAL SCIENCE ASSOCIATION
ಸಮಾಜ ವಿಜ್ಞಾನ ಸಂಘ
Mrs. Shalini
Mrs. Vasantha Raviprakash
Dr. Sowjanya S Shetty
Dr. Sathish
STUDENT WELFARE OFFICERS
ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕ್ಷೇಮಾಭಿವೃಧ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು
Dr. Ramesh. T. S
Mrs. Jayalaxmi
Mrs. Sumalatha P.J
CAREER GUIDANCE AND COUNSELLING CELL
ವೃತ್ತಿ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಮತ್ತು ಕೌನ್ಸೆಲಿಂಗ್ ಸೆಲ್
Dr. Ananda Acharya
Ms. Preetha Maipady
Ms. Sri Raksha U.
Mr. Rakesh
SC/ST COUNSELLING CELL
SC/ST COUNSELLING CELL
Sri Shiva Kumar
Mrs. Gulabi
Mr. Ramesh C.
HUMAN RIGHTS CELL
ಮಾನವ ಹಕ್ಕುಗಳ ಘಟಕ
Sri Anand Raymane
Dr. Lakshmeesha Rao
Ms. Apoorva Mary Osta
ANTI WOMEN-HARASSMENT CELL
ANTI WOMEN-HARASSMENT CELL
Mrs. Sowmya Shetty
Convenor
Mrs. Madhulika V. Bhat
Mrs. Prathibha C Acharya
Mrs. Pavana S
COLLEGE OFFICE
ಆಡಳಿತ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವರ್ಗ
Mr. Balachandra Samaga B.
Mrs. Pavana S.
First Division Clerk
Mrs. Gulabi
Second Division Clerk
Mr. Ramesh C.
Second Division Clerk
Ms. Sumana K.
Second Division Clerk